An Sa a cikin Ƙwandon sayayya

Game da Mu

Ubuy ya yi alama a duniyar kasuwancin e-commerce tin 2012, a matsayin dandalin siyayya ta kan iyaka da ke hidima fiye da ƙasashe 180.

Ta hanyar gidan yanar gizon sa da app, Ubuy yana ba da sabbin samfura sama da miliyan 100, na musamman daga samfuran mafi kyawun na duniya a cikin Amurka, Burtaniya, da sauran ƙasashe.

Ubuy yana ba da damar hanyoyin biyan kuɗi marasa sumul da ƙayyadaddun biyan kuɗi da kuma saurin biya yayin da ke haɓaka ƙwarewar mai siyayya. A matsayin ƙofar Siyayya ta Duniya, muna kawo ingantattun kayayyaki daga samfuran alatu zuwa ƙofofin abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya tare da taimakon amintattun abokan jigilar kayayyaki a cikin masana'antar.

world map

Tafiya na Ubuy

01

Ourney ya fara a Kuwait.

A matsayin dandalin sayayya na kasa da kasa, Ubuy ya fara gudanar da ayyukansa a sassa da dama na yankin MENA, da suka hada da Saudiyya, Qatar, Hadaddiyar Daular Larabawa, Turkiyya, Masar, Kuwait Abroad, da sauransu.

02
03

Ubuy ya buɗe shagunan kan layi a cikin ƙasashe 50+, kamar New Zealand, Indiya, Australia, Afirka ta Kudu, da Hong Kong.

Ubuy ya haɓaka ƙwarewar siyayya ta abokan ciniki ta hanyar faɗaɗa isarsa zuwa ƙasashe 90+ tare da babban nau'in ingantattun samfura & na gaske.

04
05

Yanzu ana samunsa a cikin ƙasashe 180 + kuma ana ƙirgawa yayin da ake sa ido don ƙirƙirar mamaye a cikin ɓangaren siyayya ta ƙasa da ƙasa.

 

Ourney ya fara a Kuwait.

A matsayin dandalin sayayya na kasa da kasa, Ubuy ya fara gudanar da ayyukansa a sassa da dama na yankin MENA, da suka hada da Saudiyya, Qatar, Hadaddiyar Daular Larabawa, Turkiyya, Masar, Kuwait Abroad, da sauransu.

Ubuy ya buɗe shagunan kan layi a cikin ƙasashe 50+, kamar New Zealand, Indiya, Australia, Afirka ta Kudu, da Hong Kong.

Ubuy ya haɓaka ƙwarewar siyayya ta abokan ciniki ta hanyar faɗaɗa isarsa zuwa ƙasashe 90+ tare da babban nau'in ingantattun samfura & na gaske.

Yanzu ana samunsa a cikin ƙasashe 180 + kuma ana ƙirgawa yayin da ake sa ido don ƙirƙirar mamaye a cikin ɓangaren siyayya ta ƙasa da ƙasa.

Me Yasa Muke Rinjaya?

Alamu na musamman na duniya & samfuran ƙasashen duniya daga ko'ina a cikin duniya

Fiye da samfuran miliyan 300 a cikin shagon suna jiran ku, kamar su kayan kwalliya, kayan lantarki, kyakkyawa, da ƙari mai yawa.

Hanyoyi na biyan kuɗi na musamman don haɓaka ƙwarewar siyayya gaba ɗaya cikin nutsuwa

Kwarewar siyayyar kan iyaka

Babban abin dogaro Sabis na Tallafin Abokin Ciniki

Alamu na musamman na duniya & samfuran ƙasashen duniya daga ko'ina a cikin duniya

Fiye da samfuran miliyan 300 a cikin shagon suna jiran ku, kamar su kayan kwalliya, kayan lantarki, kyakkyawa, da ƙari mai yawa.

Hanyoyi na biyan kuɗi na musamman don haɓaka ƙwarewar siyayya gaba ɗaya cikin nutsuwa

Kwarewar siyayyar kan iyaka

Babban abin dogaro Sabis na Tallafin Abokin Ciniki

Kasancewar Duniya

Ƙara dandana na ƙasa da ƙasa zuwa kasuwancin ku na waje a Ubuy. Mun riga mun shimfida matakanmu a kasuwannin duniya kuma muna girma don zama mashahurin kasuwa a duniya a nahiyoyi daban-daban kamar:

Map
ubuy core values

Girman mu

Tafiya ce mai ban mamaki da har yanzu muna shirin tafiya da ita. Yawancin sun tambayi yadda muka girma da sauri; Tambaya ce mai sauƙi don amsawa. A koyaushe muna sanya abokan cinikinmu a matsayin fifikonmu na farko. Mai da hankali kan tabbatar da cewa abokan ciniki sun sami mafi kyawu kuma watakila mafi araha a kasuwa. Muna kula da shi ta hanyar amfani da cikakkun hanyoyin sadarwar mu na dabaru. Wani muhimmin al'amari a bayan nasarar mu shine ƙungiyar goyon bayan siyarwar mu wanda ke kula da bukatun abokan ciniki kuma ana biyan buƙatun. A cikin mu, muna kiran wannan falsafasupercalifragilisticexpialidocious.

A matsayin sabon tashin hankalin duniya dandalin sayayya Ubuy koyaushe yana fatan samun sabon hangen nesa yayin da yake kiyaye ainihin ƙimar sa.

Mahimman Ƙimar:

Canjin Manufa

A motsa rai

Neman Ci gaban

Kasance Mai Halitta

Yi Ƙari da Kadan

Sabis na Abokin Ciniki Ba Sashe Ne Kawai!

Wadannan dabi'u sune abin da suka ayyana mu a baya kuma za su nuna mana da kyau a nan gaba. Har yanzu muna fatan kasancewa dandalin cin kasuwa na duniya. Ubuy yana da niyyar bayar da ingantattun samfuran, samfuran shahararrun samfuran duniya ga abokan ciniki a duk duniya. Nasarar da muka samu ba wani abu ba ne face goyon bayan da ya dace da abokan cinikinmu masu aminci suka ba mu waɗanda suka taimaka mana wajen kawar da duk wani cikas da ke zuwa cikin hanyar mu.

Abokan ciniki sune Duka & Rai kuma muna girmamawa su.