Shagon Kayan Gidan Wanki na Babban Gida daga Ubuy Jamhuriyar Afirka ta Tsakiya
Ma'aikatan wanki na gida sune abubuwan da aka kera don cire datti, stains, da kamshi da sanyaya tufafi da yadudduka. Yawancin lokaci ana samun su a cikin ruwa, foda, da nau'in kwalliya. Idan kun sanya rigar da kuka fi so tare da zub da kofi ko kuma da gangan kuna da datti a wando yayin tsaftacewa, kayan wanki sune mafita mai kyau don riƙe hasken tufafinku.
Muna ba da hanyoyi da yawa na kayan wanka na wanki, gami da zanen gado, ruwa, da ƙari, daga manyan samfuran a Burtaniya, Amurka, da sauran ƙasashe. Binciko samfuran da kuka fi so kuma shigo da su zuwa ƙofarku tare da dannawa kaɗan.
Binciko Abubuwan Al'ajabi game da Tsarin Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan
Gano kwastomomi na musamman da ragi mai yawa a kan ire-iren kayan wanki na gida don tabbatar da tsabtace tufafinku a kowane lokaci. Dubi nau'ikan kayan wanki da ake samu anan.
Foda Laundry Detergents
An yi amfani da kayan wanke-wanke na foda a cikin shekarun da suka gabata kuma ana samun su ta foda. Yawancin lokaci suna amfani da alkylbenzene sulfonate don cire stains daga tufafi.
Ana samun su a cikin kunshin takarda da za'a sake amfani dasu ko akwatina kuma a cire laka, gilashi, yumbu da zubin jini. Yawancin lokaci suna amsawa tare da ma'adanai na ruwa mai wuya wanda zai iya zama ƙalubale yayin cire ƙusoshin taurin kai akan tufafinku. Kuna buƙatar zuba ƙarin kayan wanka na foda a cikin maganin ku idan kuna amfani da ruwa mai wuya.
Liquid Laundry Detergents
Abubuwan wanke-wanke na wanki suna dauke da ethoxylates na barasa kuma sun fi dacewa don cire ƙoshin mai. Za'a iya narkar da kayan maye daga kayan kwalliya kamar Arm & Hammer a cikin ruwa a kowane zazzabi kuma sune mafita mai dacewa don magance tufafi. Saboda kyawun su a cikin ruwa, an fi son su don tsabtace injin wanka.
Pods na wanki
Waɗannan fakitoci ne na kayan wanka da aka riga aka ƙaddara don amfani guda ɗaya kuma suna ba da kwarewar wanki mara amfani. Girman da aka riga aka auna yana kawar da buƙatar auna abin wanka a kowane lokaci, kuma ƙwayoyin sabulu na iya hana zubar da haɗari.
Aljihunan wanka na wanki sune mafi kyawun zaɓi don wanke tufafi a cikin manyan kayan sawa da injunan wanke-wanke. Kawai sanya kwalin a cikin ruwa kuma fara aiwatar da tsabtatawa.
Laundry Detergent Sheets
Waɗannan samfuran kayan wanka suna aiki iri ɗaya ga kayan wanki kuma kayan gado ne mai narkewa. Zanen wanki na wanki ba zai bar rikici a bayan rigunan ba bayan an wanke su, sabanin kayan wanka. Wannan shine dalilin da ya sa waɗannan su ne mafi kyawun madadin wuraren wanka, wanda kuma zai iya zama haɗari idan ƙananan yara sun shiga ciki. Kuna iya ajiye su a wani fili ko kuma m a gidanka ba tare da wata matsala ba.
Wadannan zanen wanka na wanki suna ba da dacewa kuma galibi sun dace da kowane nau'in kayan sawa a cikin injin wanki. Ana yin su sau da yawa tare da kayan abinci na halitta kamar man eucalyptus kuma suna da 'yanci daga sinadarai masu tsauri, suna sa su zama mashahuri zaɓi don nau'ikan fata masu hankali.
Zaɓi madaidaicin Gidan Wanki don Tabbatar da Wanke Mai dacewa
Muna da nau'ikan nau'ikan kayan wanki na gida dangane da nau'ikan su daga manyan samfuran. Bincika jerin abubuwan da aka rufe kuma zaɓi wanda ya dace da abubuwan da ake so na wanki.
Nau'in | Mafi kyau ga Masana'antu | Shahararrun Jigo |
Liquid | Auduga, Polyester, Cakuda | Tide, Persil |
Foda | Tufafin da aka yi wa rauni, Auduga, Linen | Samun, Ariel |
Pods | Tufafin yau da kullun, yadudduka na roba | Pods Pods, Persil Discs |
Shafuka | Jin dadi, Wool, siliki | Duniya iska, Tru Duniya |
Eco-Friendly (Shuka-tushen) | Tsarin Jiki, Jin daɗi | Dropps, Mrs Meyer ta, Mai gani, Tsarkakewa |
Hypoallergenic | Yankunan fata masu laushi, tufafin yara | Duk Kyauta & A bayyane, Dreft, Bakwai na Zamani Kyauta & A bayyane |
Aiki mai nauyi | Kayan aiki, Denim, Labarin Wasanni | Tide Tsabtace Tsabtace, Persil ProClean, OxiClean |
Yi ɗan lokaci kaɗan kuma bincika cikakken tarin kayan wanka na wanka & allunan da ake samu a nan mafi kyawun farashi.