An Sa a cikin Ƙwandon sayayya

Manufar jigilar kaya

Tabbatar da gamsuwar abokin ciniki ya kasance babban fifikonmu koyaushe. Manufarmu ta farko ita ce tabbatar da cewa ana isar da jigilar kayayyaki na abokin ciniki lafiya kuma cikin tazarar lokacin da aka keɓe.

Ƙungiyarmu tana sa ido sosai akan duk fakiti daga aikawa har sai an sami nasarar isar da su ga abokan ciniki. Muna fatan mu sa amana da murmushi ga fuskokin abokan cinikinmu a kowane oda da aka kawo.

Tsarin jigilar kayayyaki & Tsari

Ana aika samfur(s) daga mai siyarwa zuwa sito na mu. Ana bincika samfuran (s) sosai a sito na mu kafin a tura su ga abokan cinikinmu. Muna gudanar da isar da waɗannan jigilar kayayyaki akan lokaci ta amfani da sabis na isar da saƙo na hidima 3rd waɗanda ke isar da umarni ga abokan ciniki a madadinmu.

Zaɓuɓɓukan jigilar kaya:

Lokacin da kuka ba da oda, zaku iya zaɓar zaɓuɓɓukan bayarwa a wurin biya. Madadin kwanan wata da aka ambata a cikin bayanin samfurin yana da tasiri mai mahimmanci akan lokacin jigilar kaya.

Kudin jigilar kaya:

Ana ƙididdige jimlar kuɗin jigilar kaya a shafin biya. Kudin jigilar kaya ya bambanta dangane da nauyin samfurin da girmansa da kuma akan zaɓin jigilar kaya. Kudin jigilar kaya zai canza tare da kowane ƙarin abu da aka ƙara a cikin keken ku Abokan ciniki za su iya adana ƙarin akan jigilar kaya ta ƙara girman kwandon su maimakon yin odar abu ɗaya.

Muhimman abubuwan da za'a yi la'akari don aikawa:

Tabbatar cewa kun saba da waɗannan fihirisa sosai:

 1. Matsalolin tattarawa:

  Dangane da ka'idoji da ma'auni na ƙungiyar jiragen sama ta ƙasa da ƙasa, samfuran da ke ɗauke da abubuwa masu ƙonewa, iskar gas, gas ɗin ruwa, abubuwan da ke haifar da oxidising, da daskararru masu ƙonewa suna fuskantar ƙuntatawa dangane da girmansu. Za'a isar da odar ku a cikin fakiti da yawa idan ya kasance yana ɗauke da irin waɗannan samfuran.

 2. Kayayyakin Makale a Kwastam:

  Dangane da kowane irin wannan siyan da abokin ciniki ya yi ta hanyar gidan yanar gizon Ubuy, mai karɓa a ƙasar da aka nufa a kowane yanayi zai zama "Mai shigo da Rikodi" kuma dole ne ya bi duk dokoki da ƙa'idodin ƙasar da aka nufa na samfurin(s) aka saya ta hanyar Yanar Gizon Ubuy.

  Kamfanin jigilar kayayyaki yakan kula da tsarin kwastam. Idan an gudanar da jigilar kaya a tsarin kwastam saboda ɓacewa ko rashin ingantattun takaddun takaddun / takaddun / sanarwa / lasisin gwamnati ko takaddun shaida da ake buƙata daga 'Mai shigo da Rikodi':

  • Idan 'Mai shigo da Rikodi' ya kasa samar da takaddun da ake buƙata da takaddun da ake buƙata ga hukumomin al'ada kuma a sakamakon haka kwastam ɗin sun kwace samfuran (s), Ubuy ba zai ba da kuɗi ba. Don haka, muna ba da shawara mai ƙarfi cewa ku yi shirye-shirye na gaba & ƙaddamar da takaddun da suka dace lokacin da hukumomin al'ada suka nema.
  • Idan an dawo da jigilar kaya zuwa sito na mu idan akwai bacewar / rashin takarda da sauransu. daga wurin abokin ciniki, za'a mayar da kuɗaɗe bayan cire kuɗin jigilar kaya daga farashin siyan samfur. Ba za'a haɗa jigilar kaya, da cajin al'ada a cikin kuɗin ba.
 3. An Dawo da Kayayyakin da Ba'a Isar da su/Ki

  Lokacin da aka amince da jigilar kaya daga hukumomin kwastam, kamfanin da mai aika zai tuntubi abokin ciniki kuma ya shirya isar da oda:

  A yayin da abokin ciniki bai amsa ba, ya ƙi karɓar isarwa ko ƙi biyan ayyukan da suka dace da haraji saboda mai ɗaukar kaya yayin bayarwa. Za'a mayar da kayan zuwa ƙasar ta asali.

  Abokin ciniki zai iya tura da'awar mayar da kuɗi don shari'o'in da ke sama. Idan jigilar kaya ta cancanci maidowa ta kowace Manufofin Komawa Ubuy, Ubuy zai dawo da farashin kayan jigilar da abin ya shafa kawai. Ba za'a haɗa cajin jigilar kaya da na al'ada a cikin kuɗin ba. Hakanan za'a cire kuɗin jigilar kaya daga jimillar farashin kayan da abin ya shafa a jigilar.

  Idan ba a dawo da jigilar kaya ba ko samfurin(s) ba zai iya dawowa ba, abokin ciniki bai cancanci maidawa ba.

 4. Abubuwan da aka Haramta & Abubuwan da aka hana shigo da su a cikin Ƙasar Manufa:

  Ubuy yayi ƙoƙari ya zama mai yarda da dokoki kuma yana tabbatar da cewa samfurin(s) ya cika ka'idoji da buƙatun aminci a cikin ƙasashe daban-daban. Koyaya, ba duk samfuran (s) da aka jera akan Yanar Gizon Ubuy ba zasu iya samuwa don siye a cikin ƙasar ku. Ubuy baya yin alƙawari ko garanti dangane da samuwar kowane samfur(s) da aka jera akan gidan yanar gizon kamar yadda ake samu a ƙasar da abokin ciniki ya nufa.

  Duk samfuran da aka saya akan Gidan Yanar Gizon Ubuy koyaushe suna ƙarƙashin duk fitarwa da duk Dokokin Kasuwanci da jadawalin kuɗin fito na kowace ƙasa mai iko. Tare da miliyoyin samfurori da ake samu akan gidan yanar gizon mu/app, yana da wahala a tace waɗanda ba za a iya jigilar su ba saboda ƙayyadaddun ƙa'idodin kwastam da ƙa'idodi na ƙasa.

  Abokin ciniki wanda ya sayi samfur (s) ta hanyar Gidan Yanar Gizo na Ubuy da/ko mai karɓar samfurin (s) a cikin ƙasar da aka nufa shi kaɗai ke da alhakin tabbatar da cewa ana iya shigo da samfurin bisa doka zuwa ƙasar da aka nufa a matsayin Ubuy. kuma masu haɗin gwiwa ba su da wani tabbaci, wakilci ko alkawura na kowane nau'i game da halaccin shigo da kowane samfur(s) da aka saya akan gidan yanar gizon Ubuy zuwa cikin ƙasa a cikin duniya. Idan samfurin(s) da aka umarce ya kasance ƙuntatawa ko haramtacce kuma hukumomin ba da izini na al'ada ba su amince da su ba a ƙasar da aka nufa, abokin ciniki bai cancanci maida kuɗi ba.

Dalilan jinkiri:

Ƙididdigar taga isar da aka bayar ta Ubuy yana nuna mafi daidaiton isarwa. Amma, wasu odarzai iya zama lokaci-lokaci suna ƙarƙashin dogon lokacin wucewa ta hanyar:

 • Bad weather Mugun yanayi
 • Flight delays Jinkirin jirgin
 • National holidays or FestivalsHutun kasa ko biki
 • Customs clearance procedures Hanyoyin cire kwastam
 • Natural CalamitiesMasifu na halitta
 • Massive Breakout of Disease Barkewar cuta mai yawa.
 • Other unforeseen circumstances Sauran abubuwan da ba'a san su

Bibiyar jigilar kaya:

Ana iya bin diddigin duk abubuwan da aka shigo da su ta amfani da lambar odar akan shafin mu na bin diddigi. Za'a iya samun zaɓi don bin umarni a ƙasan gidan yanar gizon mu Masu amfani da ƙa'idar za su iya duba zaɓin "odar waƙa" lokacin da suka danna gunkin menu a ɓangaren hagu na sama na ƙa'idar. Mai amfani zai iya danna "odar na" kuma ya bi jigilar kaya cikin sauƙi.

Ana iya tuntuɓar ƙungiyar tallafin mu don ƙarin taimako.